Xã Yên Kỳ tổ chức hội nghị đối thoại giữa người đứng đầu Cấp ủy, Chính quyền với Nhân dân năm 2023
Sáng 13 tháng 10 năm 2023, Đảng ủy - HĐND - UBND xã Yên Kỳ tổ chức hội nghị đối thoại giữa người đứng đầu Cấp uỷ, Chính quyền với Nhân dân năm 2023.
![](/Portals/32/12.png)
Dự hội nghị có đồng chí Vương Quốc Tuấn Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã. Đồng chí Nguyễn Kim Ngọc Phó bí thư, Chủ tịch UBND xã. Tham gia đối thoại có các đồng chí Thường trực Đảng ủy, Thường trực HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ, trưởng các đoàn thể chính trị - xã hội và Cán bộ công chức, bí thư chi bộ, trưởng khu dân cư, đại diện Nhân dân các khu xã Yên Kỳ.![Đ/c: Nguyễn Kim Ngọc - Phó Bí thư Đảng uỷ - Chủ tịch UBND xã Yên Kỳ báo cáo kết quả thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế-xã hội, an ninh –quốc phòng 9 tháng đầu năm và nhiệm vụ giải pháp quý IV năm 2023 Đ/c: Nguyễn Kim Ngọc - Phó Bí thư Đảng uỷ - Chủ tịch UBND xã Yên Kỳ báo cáo kết quả thực hiện nhiệm vụ phát triển kinh tế-xã hội, an ninh –quốc phòng 9 tháng đầu năm và nhiệm vụ giải pháp quý IV năm 2023](/Portals/32/123_1.png)
![Đ/c: Vương Quốc Tuấn Bí thư Đảng ủy - Chủ tịch HĐND xã điều hành hội nghị đối thoại và phát biểu kết thúc hội nghị Đ/c: Vương Quốc Tuấn Bí thư Đảng ủy - Chủ tịch HĐND xã điều hành hội nghị đối thoại và phát biểu kết thúc hội nghị](/Portals/32/1234.png)
Với tinh thần dân chủ, đồng chí Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã và đồng chí Chủ tịch UBND xã Yên Kỳ đã tiếp thu và trả lời rõ những ý kiến, kiến nghị của đại diện Nhân dân; đồng thời tiếp thu những ý kiến, kiến nghị chưa được giải đáp tại hội nghị để tiếp tục lãnh đạo, chỉ đạo và trả lời các đại biểu theo quy định./.